२०१५ | जालना | प्रथम | पंकज काकडे |
| | द्वितीय | भगवान पांढरे |
| | तृतीय | सोमिनाथ शेळके |
| | | |
२०१४ | जालना | प्रथम | अपूर्वा जोशी |
| | द्वितीय | संगीता खोमणे |
| | | |
२०१३ | जालना | प्रथम | - |
| | | |
२०१२ | जालना | प्रथम | सुमेधा कातुरे |
| | द्वितीय | नयनिश राजे |
| | तृतीय | तन्मय मुकीम |
| | | |
२०११ | जालना | प्रथम | तन्मय मुकीम |
| | द्वितीय | आशुतोष पिंपरकर |
| | तृतीय | नयनिश राजे |
| | | |
२०१० | सांगली | प्रथम | आदिती पाटील |
| | द्वितीय | अदिया अग्निहोत्री |
| | तृतीय | अमूल्य भाटवडेकर |
| | | |
२००९ | सांगली | प्रथम | श्वेता पवार |
| | द्वितीय | अनिकेत पवार |
| | तृतीय | धनंजय माने |
| | | |
२००८ | सांगली | प्रथम | स्निग्धा तोडकर |
| | द्वितीय | प्रज्ञा पाटील |
| | तृतीय | पूजा पाटील |
| | | |
२००७ | सांगली | प्रथम | स्वाती बैंद आणि इतर |
| | द्वितीय | भाग्यश्री कोरे आणि इतर |
| | तृतीय | चेतना पवार आणि इतर |
| | | |
२००६ | सांगली | प्रथम | जयदा गटगे (खुला गट) |
| | द्वितीय | वनिता पाटील (खुला गट) |
| | प्रथम | सायली कुलकर्णी (कनिष्ठ महाविद्यालय गट) |
| | द्वितीय | श्रद्धा मोहिते (कनिष्ठ महाविद्यालय गट) |
| | | |
२००५ | रत्नागिरी | प्रथम | ज्ञानदा रेळेकर |
| | द्वितीय | प्रथमेश साठे |
| | तृतीय | आशिष मयेकर |
| | | |
२००४ | रत्नागिरी | प्रथम | भूषण पाटकर |
| | द्वितीय | ज्ञानदा जोशी |
| | तृतीय | शिवरंजन कोळवणकर |
| | | |
२००३ | रत्नागिरी | प्रथम | अमेय चित्रे |
| | द्वितीय | भूषण पाटकर |
| | तृतीय | वेदराज पिळणकर |
| | | |
२००२ | रत्नागिरी | प्रथम | सुषमा वैद्य |
| | द्वितीय | विजय साबळे |
| | तृतीय | नारायण दुदम |
| | | |
२००१ | रत्नागिरी | प्रथम | आदिती वैद्य |
| | द्वितीय | आरती मयेकर |
| | तृतीय | श्रद्धा पेंडसे आणि रेश्मा गोळवणकर |
| | | |
२००० | चाळीसगाव | प्रथम | प्रकाश वेल्हणकर |
| | द्वितीय | अशोक वाबळे |
| | तृतीय | विभावरी रणदिवे |
| | | |
१९९९ | चाळीसगाव | प्रथम | सारिका देशपांडे |
| | द्वितीय | अरूण पाटील |
| | तृतीय | माधव निकम |
| | | |
१९९८ | चाळीसगाव | प्रथम | मनीषा पाटील |
| | द्वितीय | राजेंद्र पाटील |
| | तृतीय | अनिल देशपांडे |
| | | |
१९९७ | चाळीसगाव | प्रथम | विभावरी देशपांडे |
| | द्वितीय | योगेश देशमुख |
| | तृतीय | मनीषा कुमावत |
| | | |
१९९६ | चाळीसगाव | प्रथम | स्वाती भोसले |
| | द्वितीय | अरविंद पाटील |
| | | |
१९९५ | मुंबई | प्रथम | संगीता मोरे |
| | द्वितीय | किर्तीकुमार नाईक |
| | तृतीय | किरण अवचिंदे |
| | | |
१९९४ | मुंबई | प्रथम | किरण अवचिंदे |
| | द्वितीय | तृप्ती भट |
| | तृतीय | अशोक वैद्य |
| | | |
१९९३ | मुंबई | प्रथम | निलिमा साठे |
| | द्वितीय | अजित दीक्षित |
| | तृतीय | क्षितिजा दोंदे |
| | | |
| | | |
१९९२ | मुंबई | प्रथम | श्रद्धा देवधर |
| | द्वितीय | अंब्रोज चेट्टियार |
| | तृतीय | सीमा मिस्त्री |
| | | |
१९९१ | मुंबई | प्रथम | अपर्णा पाटील |
| | द्वितीय | अंब्रोज चेट्टियार |
| | तृतीय | निलेश गोरे |
| | | |
१९९० | मुंबई | प्रथम | राधिका पारसनीस |
| | द्वितीय | अर्चना पाटील |
| | तृतीय | अंब्रोज चेट्टियार |